કૃપા કરીને ધ્યાન આપો! હમણાં જ મેં એક ભયંકર સમાચાર સાંભળ્યા

Sharing is caring!

કૃપા કરીને ધ્યાન આપો!


હમણાં જ મેં એક ભયંકર સમાચાર સાંભળ્યા. મિત્રના પરિવારના સભ્યને હેન્ડ સેનિટાઇઝરનો ઉપયોગ કર્યા પછી રાંધવા રસોડામાં જવું પડ્યું. ગેસ સ્ટોવ ચાલુ થતાં જ તેના હાથમાં આગ લાગી. કેમ કે તે રસોડામાં જવા માટે હેન્ડ સેનિટાઇઝરનો ઉપયોગ કરતી હતી, તેથી તેણે હાથ ધોયા નહીં. અમે ઉપયોગમાં લીધેલા હેન્ડ સેનિટાઇઝરમાં આલ્કોહોલ છે, તેથી આગ પકડવી સરળ છે. હું આશા રાખું છું કે રસોઈ કરતા પહેલા દરેકએ હાથ ધોવા જ જોઈએ, બેદરકાર નહીં બનો એક પ્રકારનો મારો વહેંચણી વાસ્તવિક છે, મજાક કરવી નથી, યાદ રાખો! યાદ રાખો! કૃપા કરીને તેને ફોરવર્ડ કરો. વધુ એક વ્યક્તિ જાણે છે, સાવચેત રહેવું

રિપોર્ટર જય માડી પંકજભાઈ પંચાલ

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Next Post

રાજકોટના ડેપ્યુટી પોલીસ કમિશ્નર શ્રી મનોહરસિંહ જાડેજા મહામારીને નાથવાના મહાઅભિયાનમાં દિવસ રાત જોયા વગર દોડી રહ્યા છે.

Tue Mar 24 , 2020
Sharing is caring!રાજકોટના ડેપ્યુટી પોલીસ કમિશ્નર શ્રી મનોહરસિંહ જાડેજા મહામારીને નાથવાના મહાઅભિયાનમાં દિવસ રાત જોયા વગર દોડી રહ્યા છે. બીજાના પરિવારને બચાવવા માટે દોડાદોડી કરતા આ આઇપીએસ અધિકારીનો 10 વર્ષનો દીકરો અત્યારે હોસ્પિટલમાં છે. દીકરાના બંને આંતરડા ચોંટી ગયા છે અને કદાચ આજે એની સર્જરી પણ થશે. દીકરાની આવી સ્થિતિમાં […]

You May Like

Breaking News