પુનાસણ ગામ ના રહેવાસી અને પ્રાથમિક શિક્ષક તરીકે ફરજ બજાવતા ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ના પુત્ર નામે સ્મિત કુમાર ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ધોરણ ૧૦ ની પરીક્ષા માં વિરાટ સિધ્ધી હાંસલ કરી

Sharing is caring!

પુનાસણ ગામ ના રહેવાસી અને પ્રાથમિક શિક્ષક તરીકે ફરજ બજાવતા ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ના પુત્ર નામે સ્મિત કુમાર ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ધોરણ ૧૦ ની પરીક્ષા માં વિરાટ સિધ્ધી હાંસલ કરી

કવિ ઉમાશંકર જોષી ની જન્મ ભૂમિ નું ગૌરવ

પુનાસણ ગામ ના રહેવાસી અને પ્રાથમિક શિક્ષક તરીકેફરજ બજાવતા ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ના પુત્ર નામે સ્મિત કુમાર ભરતભાઈ પ્રજાપતિ ધોરણ ૧૦ ની પરીક્ષા માં વિરાટ સિધ્ધી હાંસલ કરી છે ૬૦૦ ગુણમાં થી ૫૧૫ ગુણ મેળવી ૯૮.૮૯ પસૅનટાઈલ રેક મેળવી ગામ નું અને આર જે તન્ના પ્રેરણા વિધા મંદિર ભિલોડા નું તેમજ સમગ્ર બારેશી પ્રજાપતિ સમાજ નું ગૌરવ વધારેલ છે હાલ જેઓ ધોરણ ૧૧ સાયન્સ અભ્યાસ કરે છે અને પોતે એમ .બી બી એસ ડોક્ટર બની લોક સેવા કરવાનું પોતાના પરિવાર ના સભ્યો ને જણાવ્યું છે

આ ઉમદા વીચારો અને અભ્યાસમાં હાંસલો વધારવા શ્રવણ સુખધામ પંચવટી પુનાસણ ના ઇન્દુ પ્રજાપતિ એ ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ સાથે અભીનંદન પાઠવ્યા છ
રીપોર્ટ … હીરેન પ્રજાપતિ અરવલ્લી બ્યુરો ચીફ વી એમ જી ન્યુઝ અમદાવાદ
ડાયરેક્ટર… રાકેશ પ્રજાપતિ વી એમ જી ન્યુઝ અમદાવાદ

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Next Post

Wed Jun 17 , 2020
ચીખલી ઓવરબ્રિજ નીચેથી બાધીને લઈ જવાતા બે બળદોને ગૌરક્ષક અને V.H.P ના મિત્રો દ્વારા બચાવાયા. ચીખલી ના ચાર રસ્તા/ઓવરબ્રિજ નીચેથી વગર પરવાનગીએ કૂર્તાપૂર્વક બે બળદ ભરેલા પિકપ ટેમ્પો સાથે બે જણા ઝડપાયા હતા. માહિતી અનુસાર ચીખલી ટાઉન પોલીસ મથકે આવી ગૌરક્ષક પ્રેમસિંગ ભાઈ ગોસ્વામી અને વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ ના હર્ષદભાઈ […]

You May Like

Breaking News