રાજુલા ટાઉનમાં અલગ અલગ જગ્યાએ દરોડા પાડી વરલી મટકાના જુગારના નેટવર્કનો પર્દાફાશ કરી ૩ ઇસમોને રોકડ રકમ, મોબાઇલ ફોન તથા જુગારના સાહિત્ય સહિત કુલ કિં.રૂ.૮૨,૮૩૦/- ના મુદ્દામાલ સાથે પકડી પાડતી અમરેલી એલ.સી.બી. ટીમ

Sharing is caring!

 

અમરેલી પોલીસ અધિક્ષક શ્રી.નિર્લિપ્‍ત રાય સાહેબ નાઓએ જિલ્‍લામાંથી જુગારની બદીને દુર કરવા અને જુગાર રમતા ઇસમો ઉપર વોચ ગોઠવી, તેમના ઉપર સફળ રેઇડો કરવા જરૂરી સુચના અને માર્ગદર્શન આપેલ હોય જે અન્વયે ગઇ કાલ તા.૦૧/૦૭/૨૦૨૦ ના રોજ *અમરેલી એલ.સી.બી. ઇન્‍ચાર્જ પોલીસ ઇન્‍સ. શ્રી.આર.કે.કરમટા તથા પો.સ.ઇ. શ્રી.પી.એન.મોરી તથા એલ.સી.બી. સ્‍ટાફ* દ્વારા *રાજુલા ટાઉન* માં અલગ અલગ જગ્યાએ રેઇડ કરતા કુલ ૩ ઇસમો રોકડ રકમ, મોબાઇલ ફોન, અને વરલી મટકાના જુગારના સાહિત્ય સાથે પકડાઇ ગયેલ હોય, પકડાયેલ આરોપીઓની પુછપરછ દરમ્‍યાન રાજુલા ટાઉનમાં અલગ અલગ જગ્યાએ વરલી મટકાનો જુગાર ચલાવવામાં આવતો હોવાની ચોંકાવનારી હકીકત બહાર આવતાં *જુગારનું નેટવર્ક* ચલાવતા *૧૪ ઇસમો* વિરૂધ્‍ધ જુગારધારા* મુજબ ધોરણસર કાર્યવાહી કરી, પકડાયેલ ઇસમો તથા મુદ્દામાલ રાજુલા પોલીસ સ્‍ટેશનમાં સોંપી આપેલ છે.

જુગાર રમતા પકડાયેલ ઇસમોઃ-
1️⃣ રસુલખા વજીરખાભાઇ પઠાણ, ઉ.વ.૨૫, રહે.રાજુલા, ખાટકીવાડ, ખોડીયાર મંદીર પાસે, તા.જી.અમરેલી
2️⃣ અલ્તાફહુસેન દિલાવરહુસેન કાદરી ઉર્ફ બાબુ, ઉ.વ.૫૦, રહે.રાજુલા, ગઢની રાંગ પાસે, ખેતાગાળા
3️⃣ ધર્મેશભાઇ અનંતરાય બગરીયા, ઉ.વ.૨૩ રહે.રાજુલા, સાઇબાબાના મંદીર પાસે

વરલી મટકાના જુગારનું નેટવર્ક ચલાવતા પકડવાના બાકી ઇસમોઃ-
(૧) મહમદભાઇ ઉસ્માનભાઇ કુરેશી, રહે.રાજુલા, ખોડીયાર મંદીર
(૨) જહીર ઉફૅ જમાદાર લુકમાનભાઇ જોખીયા, રહે.રાજુલા, વાવેરા રોડ
(૩) સલીમભાઇ દાદભાઇ ખોખર, રહે.રાજુલા, બસ સ્ટેન્ડ સામે
(૪) અસલમ ઉફૅ મેડી ઉસ્માનભાઇ કુરેશી, રહે.રાજુલા, ખોડીયાર મંદીર પાસે
(૫) હરીભાઇ કરશનભાઇ ટાંક, રહે.રાજુલા, ગઢની રાગ
(૬) આરીફભાઇ અબ્દુલભાઇ ગોરી, રહે.રાજુલા, ગોંદરા ચોક
(૭) કાળુભાઇ પઠાણ, રહે.રાજુલા, ખોડીયાર મંદીર પાસે
(૮) અરવિંદ જાપડીયા, રહે.રાજુલા, વાલ્મીકી વાસ
(૯) રફીક તજુમીયા કાદરી, રહે.રાજુલા, ગઢની રાંગ
(૧૦) અનંતરાય ગીરધરલાલ ખત્રી, રહે.રાજુલા
(૧૧) અનવરહુસેન દિલાવરહુસેન ઉર્ફ અનુ બાપુ, રહે.રાજુલા

પકડાયેલ મુદામાલઃ-
રોકડા રૂ.૬૬,૨૩૦/- તથા મોબાઇલ ફોન નંગ-૭, કિં.રૂ.૧૬,૫૦૦/- તથા મળી કુલ *કિં.રૂ.૮૨,૮૩૦/- નો મુદ્દામાલ.*

આ કામગીરી *અમરેલી પોલીસ અધિક્ષક શ્રી.નિર્લિપ્‍ત રાય સાહેબ* નાઓની સુચના અને માર્ગદર્શન મુજબ એલ.સી.બી. અમરેલીના ઇન્‍ચાર્જ પોલીસ ઇન્સ. શ્રી.આર.કે.કરમટા તથા પો.સ.ઇ. શ્રી.પી.એન.મોરી અને એલ.સી.બી. ટીમ દ્વારા કરવામાં આવેલ છે.
રીપોર્ટર:- નિલેશ પ્રજાપતિ સાથે ભાવેશ વાઘેલા અમરેલી

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Next Post

હિંમતનગર કાટવાડ ગામે મો.સા. તથા મોબાઇલ ફોન ચોરીના અનડીટેકટ ગુન્હામાં એક આરોપીને ચોરીમાં ગયેલ મો.સા. તથા મોબાઇલ સાથે પકડી ઇડર પો.સ્ટે. તથા ખેડબ્રહ્મા પો.સ્ટે. વિસ્તારમાંથી ચોરીએ ગયેલ મો.સા. નંગ-૨ મળી કુલ રૂ.૭૮,૦૦૦/- નો મુદ્દામાલ રીકવર કરી કુલ-૩ વાહન ચોરીના ગુન્હાઓનો ભેદ ઉકેલતી, સાબરકાંઠા લોકલ ક્રાઇમ બ્રાન્ચ

Thu Jul 2 , 2020
Sharing is caring!   સાબરકાંઠા જીલ્લામાં હિંમતનગર કાટવાડ ખાતે તા.૧૬/૦૬/૨૦૨૦ ના રાત્રિના કલાક ૨૩/૦૦ વાગ્યાથી તા.૧૭/૦૬/૨૦૨૦ ના સવારના કલાક ૦૫/૩૦ વાગ્યાના સમય ફરીયાદીની હિરો સ્પેલ્ન્ડર મો.સા.નંબર GJ-09-DE-2361 કિ.રૂ.૩૦,૦૦૦/- તેમજ સાહેદનો ઓપો કંપનીનો મોબાઇલ કિ.રુ.૮,૦૦૦/- ની મળી કુલ કિ.રુ.૩૮,૦૦૦/- ની કોઇ ચોર ઇસમ ચોરી કરી લઇ ગયેલ જે ગુનો શોધી કાઢવા […]

You May Like

Breaking News