અમરેલી ચક્કરગઢ રોડ રામવાડી શેરી નં.૫માં જાહેરમાં ગે.કા. તીન પત્તીનો જુગાર રમતા છ ઇસમોને રોકડા રૂ.૧૧,૦૫૦/- ના મુદ્દામાલ સાથે પકડી પાડતી અમરેલી સીટી પોલીસ

Sharing is caring!

 

મ્હે.પોલીસ અધિક્ષકશ્રી *નિર્લિપ્ત રાય* સાહેબ તેમજ નાયબ પોલીસ અધિક્ષકશ્રી એમ.એસ.રાણા સાહેબનાઓએ જીલ્લામાં કાયદો અને વ્યવસ્થા જળવાઇ રહે તેમજ હાલમાં સાતમ આઠમનો તહેવાર શાંતિ પુર્ણ માહોલમાં પુર્ણ થાય તે માટે અમરેલી જીલ્લામાં દારૂ/જુગારની બદ્દીને ડામવા માટે સઘન પેટ્રોલીંગ રાખી તેમજ સફળ રેઇડો કરવા માટે સુચના આપેલ હોય જે અનુસંધાને અમરેલી સીટી પો.સ્ટે.ના પો.ઇન્સ. શ્રી કે.ડી.જાડેજા સા. તથા પો.સબ ઇન્સ. શ્રી ડી.બી.ચૌધરી સા.ની રાહબરી નીચે અમરેલી સીટી પોલીસના હેડ કોન્સ. બી.એમ.વાળા તથા પો.કોન્સ. પૃથ્વીરાજસિંહ પરમાર તથા લોકરક્ષક હિરેનસિંહ ખેર તથા આરીફખા ભોજવાણી તથા દેવાંગભાઇ મહેતા તથા સિદ્ધરાજસિંહ જાડેજા એ રીતેના પો.સ્ટે. વિસ્તારમાં પેટ્રોલીંગમાં હતા તે દરમ્યાન બાતમી આધારે અમરેલી ચક્કરગઢ રોડ રામવાડી શેરી નં.૫ માં જાહેરમાં સ્ટ્રીટ લાઇટના અંજવાળે જુગાર રમતા છ ઇસમોને રોકડા રૂપીયા ૧૧,૦૫૦/- ના મુદ્દામાલ સાથે પકડી પાડી તેઓના વિરૂદ્ધમાં અમરેલી સીટી પો.સ્ટે.માં ગુન્હો દાખલ કરી ધોરણસર કાર્યવાહી કરેલ છે.
જુગાર રમતા પકડાયેલ ઇસમો

(૧) મુકેશભાઇ કેશુભાઇ કાલાણી (૨) કલ્પેશભાઇ લલીતભાઇ પરમાર (૩) નરેશભાઇ ધીરૂભાઇ સોલંકી (૪) યતીનભાઇ કાંતીભાઇ કવા (૫) રાજેશભાઇ અમુભાઇ સોલંકી (૬) વિમલભાઇ જેન્તીભાઇ કવા રહે.તમામ અમરેલી

*પકડાયેલ મુદામાલ*:-
ગંજી પતાના પાના નંગ- ૫૨ તથા રોકડા રૂ.૧૧,૦૫૦/-

આ કામગીરી પોલીસ ઇન્સપેક્ટર શ્રી કે.ડી.જાડેજા તથા પો.સબ ઇન્સ.શ્રી ડી.બી.ચૌધરી તથા અમરેલી સીટી પોલીસ સ્ટાફ દ્વારા કરવામાં આવેલ છે
રીપોર્ટર નિલેશ પ્રજાપતિ અમરેલી

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Next Post

અમરેલી સહજાનંદ નગર શેરી નં.૨ માંથી ગે.કા ભારતીય બનાવટના વિદેશી દારૂની બોટલ નંગ-૧૨ કિ.રૂ.૪,૮૦૦/- ના મુદ્દામાલ સાથે એક ઇસમને પકડી પાડતી અમરેલી સીટી પોલીસ

Tue Aug 11 , 2020
Sharing is caring!   મ્હે.પોલીસ અધિક્ષકશ્રી *નિર્લિપ્ત રાય સાહેબ* તેમજ નાયબ પોલીસ અધિક્ષકશ્રી એમ.એસ.રાણા સાહેબનાઓએ જીલ્લામાં કાયદો અને વ્યવસ્થા જળવાઇ રહે તેમજ હાલમાં સાતમ આઠમનો તહેવાર શાંતિ પુર્ણ માહોલમાં પુર્ણ થાય તે માટે અમરેલી જીલ્લામાં દારૂ/જુગારની બદ્દીને ડામવા માટે સઘન પેટ્રોલીંગ રાખી તેમજ સફળ રેઇડો કરવા માટે સુચના આપેલ હોય […]

You May Like

Breaking News